กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

สมาชิกเชียงใหม่

พี่ๆๆท่านใดอยู่เชียงใหม่บ้างครับ พอดีวันที่6-10กุมภาพันธ์นี้จะพาแฟนไปอบรมที่เชียงใหม่ภูคำครับ แนะนำแหล่งที่เที่ยวหรือที่แต่งรถให้หน่อยครับเพราะแฟนอบรมคงต้องหาอะไรทำค่าเวลารอครับ รบกวนท่านสมาชิกด้วยครับ ถ้าเจอ นาวาร่า4ประตูblack starสีดำทะเบียน กข 6502มุกดาหารวิ่งอยู่ที่เชียงใหม่บีบแตรทักทายได้นะครับ
ไฟล์แนบ: ด้วยการแบ่งสิทธิ์ของกลุ่มสมาชิก สิทธิ์ของท่านจึงไม่เห็นรูปที่แนบไว้
ยินดีตอนรับครับ
รถสวยนะครับ
ตนระยอง"ขับ"NAVARA ฮิ
เชียงใหม่ภูคำ แถวนั้นฆ่าเวลาก็ สวนสัตว์เชียงใหม่ ดอยสุเทพ พระตำหนักภูพิงค์ ดอยปุย
รถสวยจัง
ไปเที่ยวที่งานพืชสวนโลกสิครับ ตอนเย็นๆแนะนำไปนั่งชิวๆที่สวนหลวงรับรองไม่ผิดหวัง
รถหล่อมากครับพี่
แต่งรถมีหลายทีครับ แต่งประเภทไหนครับ
แต่งรถมีหลายทีครับ แต่งประเภทไหนครับ
ต้นฉบับโพสโดย pong เมื่อ 18-1-2012 13:40
ไม่เน้นแต่งแรงเพราะเป็นเกียร์ออโต้แต่งประเภทไฟโปรเจคเตอร์หรือ อยากติดครูสคอนโทลนะครับพอมีที่ไหนแนะนำบ้างครับ
ขอบคุณทุกๆท่านครับ
รถสวยครับ ชอบสติกเกอร์ ล้อแม๊กซ์ดูลงตัวดีครับ
ยินดีครับ แต่ไฟ โปรเจคเตอร์ ที่เชียงใหม่ราคายังสูงครับลองดูใน navara-club ดีกว่าเดยเห็นคู่ละ 5500-.ของใหม่
ชีวิต.
     มิตรภาพ.
                ความฝัน.
รถสวยจังคะ
ยินดีต้อนรับสู่ เชียงใหม่นะคะ
ตอนนี้เชียงใหม่ หนาวมากๆๆๆๆ ^^มาเที่ยวกันเยอะๆนะคะ
ถ้าจำไม่ผิดน่าจะตรงกับงานไม้ดอกด้วยรึปล่าวไม่แน่ใจนะครับ แต่ที่ศูนย์อุตสาหกรรมเชียงใหม่มีงานครับแวะเที่ยวได้นะคับ
ระหว่างต้นเดือน อาจจะเจอกันนะครับ แต่รถผมไม่มีทะเบียนทั้งหน้าและหลัง ถ้าสะดุดตาก็กดแตรไล่เลยนะค้าบบบ  ปล. แค็ป สี kyo หลังคาแคี่บอย ด้านหลังติดสติกเกอร์คลับชัด และ จาง
[img][/img]
เดี๋ยวโทรคุยนะน้าเลน
[img][/img]
เดี๋ยวโทรคุยนะน้าเลน
ต้นฉบับโพสโดย ขั้น_เทพ เมื่อ 25-1-2012 22:31
ได้เลยครับน้าเทพ เดี๋ยวเจอกัน อยู่เชียงใหม่1อาทิตย์
ครุส ติดได้ที่ 0ดอนจั่นครับ (สนญ.) แต่ต้องสั่งจองอะไหล่นะครับล่วงหน้า1-2วัน ไม่น่าจะเกิน 4k
ผมก้อพึ่งไปมาเมื่อ 28 ม.ค.ครับ แต่อยู่ในเมืองแค่ครึ่งวันครับ
มาถึงเชียงใหม่แล้วครับ พักที่ปางสวรรค์ยังไม่รู้จะไปไหนเลยพาแฟนอบรมที่เชียงใหม่ภูคำ
ว่าจะไปติดไฟหน้าโปรเจคเตอร์ที่ร้าน full optionไม่ทราบว่าสมาชิกท่านใดเคยไปใช้บริการมาบ้างเป็นอย่างไรบ้าง หรือมีร้านไหนที่จะแนะนำบ้างไหม
ไม่ได้อยู่เชียงใหม่นานหลายปี รอสมาชิกที่อยู่เชียงใหม่ครับ
เท่าที่รู้ เรียงชัยยนต์ ก้อมีนะ แต่แพงอะ น่าจะ 8k เห็นจะได้
อยากติดเหมือนกัน แต่ หน้าหลังรวมกันแล้ว แจ่มเลย แต่ติดอยู่ที่ ผบ.ไม่อนุมัติครับ
ไปติดมาแล้วครับติดใส่โคมเดิม75ooบาท ร้านซีน่อนช๊อปครับ วันนี้ไม่รู้จะไปไหนนอนในห้องโรงแรมปางสวรรค์
ซายูริเลยครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว